*TN14 005 สร้างเสริมทักษะการให้คำปรึกษาเบื้องต้น (Strengthening Basic Counseling Skills)
- 16 ต.ค. 2564 - 30 พ.ย. 2564
- SUT X-Lane
- 200/200
#หลักสูตรใหม่ปี 64
>>ทักษะด้านการดูแลสุขภาพและการแพทย์ (Healthcare and Medical skills)
วิทยากร พ.ต.หญิง ดร.ปิยอร วจนะทินภัทร
หมายเหตุ: ชั่วโมงการเรียนรู้ 15 ชั่วโมง
>>>>>ขยายเวลารับสมัคร<<<<<<
#เปิดอบรม 1 รอบ (ระหว่างวันที่ 16 ตุลาคม - 15 พฤศจิกายน 2564)
กรุณาเตรียมไฟล์++บัตรประจำตัวประชาชนเพื่อใช้ในการอัพโหลดข้อมูล
>>เมื่อสมัครแล้วสามารถตรวจสอบรายชื่อผู้มีสิทธิ์อบรม หรือเช็คสถานะเป็น "การสมัครเสร็จสมบูรณ์" ภายใน 2-3 วันทำการ<<
**หากไม่พบโปรดติดต่อเจ้าหน้าที่ Line@ : @asp2020
**TN14 005 >> สามารถยื่นขอหน่วย CNEU จากสภาพยาบาลได้
ผู้ที่เรียนจบภายในวันที่ 13 พ.ย. 2564 (จำนวน 90 ท่านแรกเท่านั้น)
#อบรมออนไลน์ผ่านระบบ SUT X-Lane
#วิธีการเข้าเรียน SUT X-Lane >>>คลิกที่นี่<<<
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
สำนักงานบริการวิชาการ ปรับแปลง ถ่ายทอดและพัฒนาเทคโนโลยี เทคโนธานี
โทรศัพท์ 0-4422-4821, 0-4422-4810
Line : @asp2020
ข้อมูลการอบรม
วันที่
16 ต.ค. 2564 - 30 พ.ย. 2564
วันที่รับสมัคร
19 ส.ค. 2564 - 4 พ.ย. 2564
วันที่ชำระเงิน
19 ส.ค. 2564 - 4 พ.ย. 2564
จำนวนที่รับ
200 ท่าน
รายชื่อผู้มีสิทธิ์อบรม
- ดร. ภานุวัฒน์ กิตติกรวรานนท์ รัตนพิมลพลแสน
- นาย จตุพัฒน์ ทบจันทร์
- นางสาว สุภัทรา ชื่นชอบ
- นางสาว มินตรา เขียวสด
- นางสาว มานา จ่ายเจริญ
- นาย อนันตภูมิ ทองรักษ์
- นาง ณัฐญา นิยมทอง
- นางสาว จิตรา ประภาสัจจะเวทย์
- นาย วิศณุ เสือสูงเนิน
- นางสาว ลลนา ยศรุ่งเรือง
- นาย อาคม มาบุญธรรม
- นางสาว ชุติกาญจน์ ไขทะเล
- นางสาว พาฝัน วงศ์บุตร
- นาง สาธนี สุจริตรังษี
- นางสาว ธัญนัชญ์ การินทร์
- นาย อนวัช ปานสุด
- นางสาว ชนาภา รุณทโสติ
- นาย ภูริเดช เจรจาปรีดี
- นางสาว สุกัญญา เฉินเมธากุล
- นางสาว สิริกมล กมลวัฒน์
- นางสาว จุฬาภรณ์ ตั้งภักดี
- นาย ศุภวัตร นิลรักษา
- นางสาว วิสาขา ด้วงคำจันทร์
- นางสาว วาสนา ษาประเสริฐ
- นาง บุษบา ชัยมงคล
- นาย สิรภพ นามศิริพงศ์พันธุ์
- นางสาว แพรพลอย พันธุ์คำ
- นางสาว ชญานันท์ วิไลศรีอัมพร
- นางสาว ปิยะวดี นิลเสน
- นางสาว อัมพร สมพงษ์
- นางสาว ซาบีตา หะยีหมีน
- นางสาว พลอยพัชชา คงพัฒน์สานนท์
- นางสาว พรพิมล พรมนัส
- นางสาว ธนาภรณ์ พงษ์สิน
- นาง ลักขณา โซ่ไธสง
- นางสาว นันท์นภัส ยุทธไธสงค์
- นาง ศุจิรัตน์ คงสิน
- นาย ประสพพล หล้าวงษา
- นาย เดชศักดา มุสาเหม
- นางสาว เจษฎา ริดสันเทียะ
- นางสาว วิจิตตรา สายสังข์
- นาย ณัฐพงษ์ สิริกอบกุล
- น.ส. อรธิชา วงศ์ชัยยา
- นาย ทิวากร ภูมรา
- นาง ชใมพร พันเดช
- นางสาว กรรณิการ์ ทับทิมกลาง
- นาย ณธกร แก้วชิน
- นาย สุธีร์ หมวกทองคำ
- นางสาว ภาสุรี วีสเพ็ญ
- นางสาว ศตพร แววคล้ายหงษ์
- นาง พรทิวา เฉลิมวิภาส
- ผศ.ดร. ตติยา ตรงสถิตกุล
- นาย ดนัยธรรม ตั้งวิบูลย์พาณิชย์
- นางสาว รัตนภัทร วงษ์ยรรยง
- นางสาว ณัฏฐา ทับทอง
- น.ส. ปนัดดา เผยกลาง
- นาย สันทัด ผลจันทร์
- นางสาว นิตยา เมธาพิพัฒน์
- นาย สิริชัย เมี้ยนมิตร
- นางสาว จุฬาภา สิริสาธิต
- นางสาว สำราญ อยู่หมื่นไวย
- นาง ฐิตารีย์ เอียตระกูลไพบูลย์
- นาย ธนพัชร์ ประสาทพร
- นาย อมรฉัตร หอมเชย
- นางสาว ชนกชนม์ ขอพิมาย
- นาง อุทุมพร สินประจักษ์ผล
- พระ วโรดม ศรีฟ้า
- นางสาว สุรัสวดี โกมลฐิติ
- นาง ภาวดี ยอดคำ
- นางสาว สิริภรณ์ หันพงศ์กิตติกูล
- นางสาว ระพีพรรณ พิมพ์สราญ
- นาย ศักดิ์สิทธิ์ รอมไธสง
- นาง กังสดาล ชมภูทัศน์
- นส วรานันท์ ชูประเสริฐโชค
- นางสาว พรพรหม แก้วตระการ
- น.ส. จิรัฐติ กิจสมุทร?
- นาย อนุพงษ์ ศรีสุข
- นาง ศศิธร นวลจันทร์
- นาง สุกัญญา รังษี
- นางสาว เกษณา แซ่ล้อ
- นางสาว เบญจวรรณ เลิศหัตถกิจ
- นาง ราตรี ชีพอุดมวิทย์
- นางสาว มหัทธนี ภิญโญ
- นางสาว วนิดา ศรีวรกุล
- นางสาว ชนิษฏา ปิยพาณิชยกุล
- นางสาว สุธาศินี ทองศิริ
- นางสาว ขวัญดาว พรประเสริฐรักษา
- นาง รัชดาภรณ์ หลังสันเทียะ
- นางสาว วิภาวดี พิมพ์สิงห์
- น.ส. นรีกุล ผลิตผลการพิมพ์
- นาง สุวรรณา เชียงขุนทด
- น.ท.หญิง วิภาวรรณ โกมะหะวงศ์
- นางสาว สุวรรณา บัวทรัพย์
- นางสาว พลินี วรภัทรกุล
- นาง จิตนธี ริชชี่
- นางสาว ชนัญชิดา ไชยพันนา
- นาย พลากร ศรีพูนทอง
- นาง ปิ่นนภา แก้วเนียม
- นาง อุ่นเรือน ไทยนิยม
- นาง สาวิตรี สัจจาภินันท์ อัศวานุชิต
- นางสาว ทิพรัตน์ ผางพันธ์
- นางสาว สารภี ใจตรงกล้า
- นางสาว สมพร ตั้งสะสม
- นางสาว มาลี อาณากุล
- บาดหลวง เกรียงยศ ปิยวัณโณ
- นาย ชาญธาดา ชูแก้ว
- นางสาว อรชร พาหะนิชย์
- นางสาว กชพร ธนพรชัยภัทร
- นางสาว สุภาพร คำนวนอินทร์
- นาง ภัทรกร ตรีลาพี
- นางสาว อิงอร กอมณี
- นางสาว สุพัตรา วงศ์สุข
- นาย ณัฐพล แก้วใส
- นางสาว อัญชุลี อินทร์ติยะ
- นางสาว ขวัญตา นุชประเสริฐ
- นาย วิรัช หวังเจริญวงศ์
- น.ส. เดือนเพ็ญ ประเสริฐศรีชะนะ
- นาง อรอนงค์ สงเจริญ
- นางสาว เกษมณี ศรีกะชา
- น.ส. พิมล เจริญฉันทวิทย์
- นางสาว ชาลิณี ขันทะ
- นางสาว ปรารถนา หรั่งศรีทอง
- นางสาว ปิยบุตร เกตุวิริยะกุล
- นางสาว อุไรวรรณ วัฒกวณิชย์
- นางสาว อุไรวรรณ นิลเต่า
- นางสาว อาทิตนันท์ สมิงนิล
- นาย คำรูญ สุจิตจร
- นางสาว ลีลา วังรุ่งเรืองถาวร
- นางสาว วรัญญา สินจริยานนท์
- นางสาว นันนภัส แววกระโทก
- นาง รุจรี ขาวทอง
- นางสาว ปภัสชนัญญ์ ขัยศรีรัมย์
- นางสาว ปานทิพย์ น้อยประเสริฐ
- นาย สรศักดิ์ คำพัน
- นาย สถาพร ริยะสุ
- นาวาเอกหญิง ณิชาภัสสร์ ลอยรัตน์
- นาง จารุวรรณ ชีโพธิ์
- นาง พีรดา เสาร์แก้ว
- นาง นฤมล จิตตปาลกุล
- น.ส. สุชาดา พันธุ์จบสิงห์
- ร้อยเอกหญิง ชุติมา อดุลยานนท์
- นาย สุฟีลดาว เจ๊ะโซ๊ะ
- นาง จุฑาทิพย์ ยิ่งวิวัฒนพงษ์
- นาง กาญจนา โอภาสพนา
- พ.ต.อ. หญิง อมรรัตน์ ฉัตตมโนกุล
- นาย พงษ์สกรณ์ วังตะพันธุ์
- นางสาว จารุวรรณ สุรนันท์
สถานที่
SUT X-Lane