TN07 007 ระบบควบคุมแบบสมองกลฝังตัว (Embedded Control System)
- 1 ก.ค. 2565 - 30 พ.ย. 2565
- SUT X-Lane
- 124/200
#(หลักสูตรยอดนิยม ปี64)
>>ทักษะด้านความแม่นยำและระบบอัจฉริยะ (Precision and Intelligent system Skills)<<
วิทยากร อาจารย์ธนศักดิ์ หวังล้อมกลาง
ขยายเวลาอบรมจนถึง เดือนพฤศจิกายนนี้
กรุณาเตรียมไฟล์++บัตรประจำตัวประชาชนเพื่อใช้ในการอัพโหลดข้อมูล
>>เมื่อสมัครแล้วสามารถตรวจสอบรายชื่อผู้มีสิทธิ์อบรม หรือเช็คสถานะเป็น "การสมัครเสร็จสมบูรณ์" ภายใน 2-3 วันทำการ<<
**หากไม่พบโปรดติดต่อเจ้าหน้าที่ Line@ : @asp2020
#อบรมออนไลน์ผ่านระบบ SUT X-Lane
#วิธีการเข้าเรียน SUT X-Lane >>>คลิกที่นี่<<<
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
สำนักงานบริการวิชาการ ปรับแปลง ถ่ายทอดและพัฒนาเทคโนโลยี เทคโนธานี
โทรศัพท์ 0-4422-4821, 0-4422-4810
Line : @asp2020
ข้อมูลการอบรม
วันที่
1 ก.ค. 2565 - 30 พ.ย. 2565
วันที่รับสมัคร
17 มิ.ย. 2565 - 27 ต.ค. 2565
วันที่ชำระเงิน
17 มิ.ย. 2565 - 27 ต.ค. 2565
จำนวนที่รับ
200 ท่าน
รายชื่อผู้มีสิทธิ์อบรม
TN07 007 (1) เรียนรอบเดือน กรกฎาคม
- นาย ตรีรัฐ สัจจา
- นาย ภูธเนศ เพ็งพันธ์
- นาย ธีรพันธ์ พิศเพ็ง
- นาย วัจน์กร อิ่นเมืองแก้ว
- นาย กชนัฐพัฒน์ อุทัยอนุรักษ์
- นาย วุฒิพงศ์ วิมลพัชร
- นาย ธวัชชัย ช้อนทอง
- นาย สุรเกียรติ การสอาด
- นาย สิริพงศ์ สังโส
- นาย พิสิษฐ์ สมัตถะ
- นาย สมโภช วันสา
- นาย ภูริวัฒน์ แสงระวี
- นางสาว มนัญชยา ถาวรสวัสดิ์
- นาย เกรียงไกร รายณะสุข
- นางสาว ณัทภัค หัดชุมพล
- นาย ธัญภพ ศิริมาศเกษม
- นางสาว ฉัตรแก้ว หลวงกลาง
- นาย ธัญนุกรณ์ ไชยเมือง
- นางสาว อัญมณี สวัสดิมงคล
- นางสาว พรรณพษา คำมูล
- นาย สุรีเมธ จันทร์ขุนทด
- นาย เกียรติภูมิ กล่ำสกุล
- นาย ยศกร ตันเฮง
- ว่าที่ ร.ต. เชวง สภาพพร
- นาย ภัทรพงษ์ สู่หนองบัว
- นาย เนติลักษณ์ ศรีศักดิ์ขวา
- นางสาว ขวัญจิรา พันธุเกตุ
- นาย กิตติกานต์ จิตต์รุ่งเรืองสุข
- นาย สิรวิชญ์ ตรีรัตนธำรง
- นาย เรืองฤทธิ์ เดือนทองสุข
- นางสาว อรพรรณ เจียมรัมย์
- นาย สมยศ กิตติมั่นคง
- นาย กัมพล วาทินชัย
- นาย สมพงษ์ ศรีทอง
- นาย จาตุรงค์ เกษธนัง
- นาย วสุพล ขัติสอน
- นาย นภธร แสงอนุรักษ์
- นาย ธัชพล จันทกุล
- นางสาว นาแดช โมนิก ชิปโปซ์
- นางสาว ศรสวรรค์ ไชยสุข
- นาย วรนนท์ โคตรนาวัง
- นาย กัมปนาท วิศวกรวิศิษฎ์
- นาย ชาญวิทย์ เกลียวทอง
- นางสาว จิราพร พิมลี
- นาย อภิสิทธิ์ โพธิ์นา
- นาย ไกรสร ฤทธิผาด
- นางสาว ดวงหทัยเทพ ช่างด้วง
- นาย ปริญญา พลเสนา
- นาย ณัฐวุฒิ วัดไธสง
- นาย ธีรวัฒน์ บานไม่รู้โรย
- นางสาว สุนันทา สมบุญ
- นาย ชยากร เวชสวรรค์
- Jim Rotanak Visal Sok Tep
- นาย จิรภัทร คุ้มล้วนล้อม
- นาย วิศาล ปัจจยาการ
- นาย อิทธิพล อธิตัง
- Mr Witthawat Thipsut
- นาย นนทวัฒน์ พรมชน
- นาย สุนทร บุญมาศ
- นาย สุภฤกษ์ รังสิธน
- นางสาว ศิริณญา จันทร
- นางสาว สุวัจนีย์ บานพับ
- นาย ศตพล นาซา
- นางสาว ปพิชญา พุทธวงศ์
- นางสาว พรไพลิน ชูสกุล
- นางสาว ยูงทอง เชาวรัตน์
- นางสาว ปานชนก พรมชา
- นาย อดิศร หาญคำอุ้ย
- นาย ณัฏฐกิตติ์ เปรมทรัพย์ทวี
- นาย กิตติโชค สุขสมัคร
- นาย ธีร์จุฑา เย็นใจ
- นาย รุ่ง แกล้วกล้า
- นาย วิริยะ อยู่เป็นสุข
- นาย พศิน กันสิทธิ์
- นาย ภาคภูมิ จงปลูกกลาง
- นาย พริสร ก่อนทิพย์
- นาย โชติวิชญ์ จันทราช
- นางสาว วรรณรัตน์ ดวงดี
- นาย ประสิทธิ์ชัย ทองนอก ทองนอก
- นาย วีระพงษ์ อินทนู
- นาย นนธวัช ขึมสูงเนิน
- นาย กิตติพงศ์ รงค์สวัสดิ์
- นาย จักริน ศรีธุวานนท์
- นางสาว ชลธิชา ชนยุทธ
- นาย ธรรมรัตน์ แยบสูงเนิน
- นาย พิสิษฐ์ ขยันทำ
- นาย วรพรหม พรหมจารย์
- นาย อดิสรณ์ แก้วใจรักษ์
- นาย เศรษฐพงษ์ วิสัย
- นาย วัชรพล พรรคพวก
- นาย มนตรี ศรีอุ่นเทพมา
- นางสาว สโรชา จันทร์สุบิน
- นาย วชิรวิทย์ จรัสกิตติตระกูล
- นางสาว จุลลดา แซ่เตี๋ยว
- นาย กฤตวัฒน์ สุทธิรักษ์
สถานที่
SUT X-Lane