*TN14 004 การดูแลสุขภาพแบบผสมผสานและการแพทย์ทางเลือก (กัญชาและภูมิปัญญาไทย) (Complementary and Alternative approach for Healthcare)
- 16 ต.ค. 2564 - 15 พ.ย. 2564
- SUT X-Lane
- 191/250
#หลักสูตรใหม่ปี 64
>>ทักษะด้านการดูแลสุขภาพและการแพทย์ (Healthcare and Medical skills)
วิทยากร อาจารย์ ดร.ธนกมณ ลีศรี
หมายเหตุ: ชั่วโมงการเรียนรู้ 15 ชั่วโมง
**หากลงเรียนครบทั้ง 3 วิชานี้ TN14 002 / TN14 003 / TN14 004 >>สามารถยื่นขอหน่วย CNEU จากสภาพยาบาลได้
**กรณีที่ไม่ใช่พยาบาลวิชาชีพ สามารถลงทะเบียนเรียนได้นะคะ (แนบเอกสารเฉพาะบัตรประจำตัวประชาชน...พร้อมระบุเหตุผลในแบบสอบถาม)
กรุณาเอกสารเพื่อใช้อัพโหลดข้อมูล
++บัตรประจำตัวประชาชน
++บัตรสมาชิกสภาการพยาบาล (กรณีที่ต้องการขอหน่วย CNEU)
#เปิดอบรม 1 รอบ (เริ่มอบรมระหว่างวันที่ 16 ตุลาคม - 30 พฤศจิกายน 2564)
>>เมื่อสมัครแล้วสามารถตรวจสอบรายชื่อผู้มีสิทธิ์อบรม หรือเช็คสถานะเป็น "การสมัครเสร็จสมบูรณ์" ภายใน 2-3 วันทำการ<<
**หากไม่พบโปรดติดต่อเจ้าหน้าที่ Line@ : @asp2020
#อบรมออนไลน์ผ่านระบบ SUT X-Lane
#วิธีการเข้าเรียน SUT X-Lane >>>คลิกที่นี่<<<
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
สำนักงานบริการวิชาการ ปรับแปลง ถ่ายทอดและพัฒนาเทคโนโลยี เทคโนธานี
โทรศัพท์ 0-4422-4821, 0-4422-4810
Line : @asp2020
ข้อมูลการอบรม
วันที่
16 ต.ค. 2564 - 15 พ.ย. 2564
วันที่รับสมัคร
19 ส.ค. 2564 - 28 ต.ค. 2564
วันที่ชำระเงิน
19 ส.ค. 2564 - 28 ต.ค. 2564
จำนวนที่รับ
250 ท่าน
รายชื่อผู้มีสิทธิ์อบรม
- ผศ. ดร. รัชฎาพร อุ่นศิวิไลย์
- นาย ชัชพล พาเจริญวงษ์
- นาง สรารัตน์ สาคร
- นางสาว อลิศา สุมาลัย
- นางสาว นิชานาถ กาบบัวศรี
- นาง ณัฐญา นิยมทอง
- นางสาว ปรีณาพรรณ ชัญถาวร
- นาง อัมพร กรอบทอง
- นาง เสาวนีย์ ไกรอ่อน
- นางสาว ประภาพร ประเสสัง
- นางสาว กอบกุล พลเยี่ยม
- นางสาว ธันวาพร ดวงวงษา
- นาง บุณยนุช รักอยู่
- นางสาว มยุรฉัตร สูญรอด
- นาย จเร ศรีมีชัย
- นางสาว ชญาณิศวร์ อินใจวงค์
- นาย สุชาญวัชร สมสอน
- นาย ชัยณรงค์ นาคเทศ
- นางสาว ศันสนีย์ กมลเกรียงไกร
- นาง อัญชลี คันธานนท์
- นางสาว ชุติวัลย์ พลเดช
- นางสาว นริศรา ศรีโพธิ์
- น.ส. พจนา ธัญญกิตติกุล
- นางสาว จิตติมา สุขีวัฒนมงคล
- นางสาว สาริศา พุ่มพวง
- นางสาว วนิดา คะลา
- นาง จิรัญญา เนื่องอุตม์
- น.ส. ปนัดดา เผยกลาง
- นาง ศิริภัณฑ์ สุทธิ์จิตต์จูล
- นางสาว ธนัชญา วงศ์เจริญ
- นาย พงษ์สกรณ์ วังตะพันธุ์
- นางสาว จิรันธรา ธนสินชัย
- นาย ศุภวัตร นิลรักษา
- นาง สุพันธ์ นนทะการ
- นาง จรรยา พุทผธวาศรี
- น.ส. สุมณฑา มั่งมี
- นาวาอากาศเอกหญิง พนัชกร สงวนวงษ์
- นาย สุรสิทธิ์ จีสันติ
- นางสาว สิริภา เชื้ออยู่นาน
- นาง รัชนีภรณ์ ณ ถลาง
- นางสาว เพ็ญศรี เขียวเขว้า
- นางสาว เบญจวรรณ อ่อนอรรถ
- นางสาว เสาวนี ศรีโคตร
- นาง เปรมฤดี เห็มหา
- นาง กฤษณา ศักดา
- นางสาว ธัญญา ศรีวรษา
- นางสาว อภิชญา ศิริพงษ์
- นางสาว วณี กอสุวรรณศิริ
- นาง สุจารี ถาวร
- นาง ปิยรัตน์ โชติจิตร์
- นางสาว วรรษา แซ่อุ่ย
- นางสาว ศิริวรรณ สุริยวงศ์
- นาง วรกร วัชระอุดมกุล
- นาง ภคอร ทองสุข
- นางสาว รัชนีกรณ์ สุ่มมาตย์
- พว. อัชรารัตน์ วชิระเตวิชญ์
- นาง ธิดารัตน์ นิ่มกระโทก
- นาวสาว เบญจวรรณ ประชุมชน
- นางสาว กนิษฐา เฟื่องฟุ้ง
- ดร. ลักษณ์วิรุฬม์ โชติศิริ
- นางสาว ธัญยธรณ์ เจ็กรัก
- นาง อารีรัตน์ นวลแย้ม
- นางสาว อมรรัตน์ เทียนบุญ
- นาย สุทัศน์ ศุภนาม
- นางสาว อังคณา สมคง
- นางสาว ศิริพร กลิ่นสุคนธ์
- นาย ศิวดล ประพันธ์พิบูลย์
- นาง พรรณ์นิภา เกิดน้อย
- นางสาว พิชญ์ชาภรณ์ ดาวใสย์
- นาง ณัฏฐนันท์ ธนสารัญญเวช
- นางสาว ธันยชนก คณะแก้ว
- นาง ปัทมา แคนยุกต์
- นาง เบญจวรรณ พิททาร์ด
- นางสาว กัญญารัตน์ กาโยดม
- นางสาว วิสาขา ด้วงคำจันทร์
- นางสาว ระเบียบ ราษีมิน
- นาง นุชจรี กุระดี
- นางสาว เพชรีย? กุณาละสิริ
- นางสาว สุธาสินี สุพิชญางกูร
- นางสาว ปิยะวดี นิลเสน
- นางสาว พรมงคล โรจนศิรประภา
- นางสาว ภัทรา สุขสิน
- นางสาว ภัททกุล จันทร์สวาท
- นางสาว พัชรีพร บุตรสิทธิ์
- นาง กนกพร ชัยสงคราม
- นาง ไพลิน ภูเฮืองแก้ว
- นางสาว กรกนก ตรีแสน
- นางสาว ปรางค์ จักรไชย
- นางสาว ทิตยา หานุสิงห์
- ว่าที่ร้อยตรี สิทธิชัย ถวิลการ
- นางสาว อัจฉรี สูงกระโทก
- นางสาว วิภา โยธินบุนนาค
- นางสาว เบญจวรรณ เครือเนตร
- นาง พจนา เก้าเอี้ยน
- นางสาว ธิฏิญาศ์ภัค วรปรัชญ์ชยุตม์
- นาง อภิรดี ฟั่นเพ็ง
- นางสาว กัลยาณี คำมุง
- นางสาว พรพิมล พรมนัส
- นาง ลำดวน บัวระภา
- นาง จารุรัช เลขวรรณวิจิตร
- นางสาว สายหยุด บุญศิริวงค์
- นางสาว สุดารัตน์ สิทธิสนธิ์
- นาง จีรนันท์ กลิ่นสุมาลย์
- นาย ไกลกว่า นพเดชนันทพันธ์
- นางสาว คณนาถ วุ่นน้อย
- น.ส อรเขมภร แขวงอินทร์
- นาง สุนิสา วงศ์เข็มมา
- นาย ลักษณ์ศักดิ์ เล้าสกุล
- นาย ธนสรรค์ ไชยพาน
- นางสาว วราภรณ์ สินธุโสภา
- นาย ธเนษฐ เทียนทอง
- นาง ศุจิรัตน์ คงสิน
- นางสาว ญาติกา นอกกระโทก
- นางสาว มนัสวี รัตนพัวพันธ์
- นางสาว ปิยะนุช ตัดพุดซา
- นาย ณัฐพงษ์ สิริกอบกุล
- นาวาโท วลัยลักษณ์ ภาแก้ว
- นาง สายรุ้ง ชามขุนทด
- นางสาว อัญชลี วิศวโภคา
- นางสาว เจนจิรา นางาม
- น.ส. อรธิชา วงศ์ชัยยา
- นางสาว เจนจิรา มหาวงค์
- นาย สุธีร์ หมวกทองคำ
- นางสาว ณัฐพร จันศรี
- นาย กุลชญาดา เจริญศิวรักษ์
- นางสาว บุษบา วัชรนิติธรรม
- นาง เจนจิรา ทองบู่
- นางสาว ชนิดา พวงกระโทก
- นางสาว ณัฐนิชา ตระกุลรัมย์
- นางสาว ณิรณัช มหโชคธำรงคุณ
- นางสาว มัสลิสา คำผุย
- นางสาว ปรียฉัตร ณะพรานบุญ
- นาย ชัยรินทร์ พงษ์สุวรรณ
- นางสาว วรัญญา สินจริยานนท์
- นาว เสาวนีย์ ลิ้มสมเกียรติ
- นางสาว เด่นณภา สีหานาม สีหานาม
- นางสาว อิงอร กอมณี
- นาย บุญญธรรม ข่าขันมะณี
- นาง จตุพร สุรพัฒนาชีวะ
- นางสาว สุทธิตา ตาเบ้า
- นางสาว สิรภัทร ทรัพย์ปริญญาพร
- นางสาว ธัญลักษณ์ จุฬคุปต์
- นางสาว อาภรณ์ สมจิตร์
- นางสาว พิชญา คำรังษี
- นาง กรรณิกา บุตรี
- น.ส. สุชาดา พันธุ์จบสิงห์
- นางสาว สารภี ใจตรงกล้า
สถานที่
SUT X-Lane